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HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO
MUHTASARI WA KIKAO MAALUM CHA KAMATI YA FEDHA,
UONGOZI NA MIPANGO KILICHOKETI TAREHE 14/12/2021

A: WAJUMBE WALIOHUDHURIA:

NA | JINA KATA CHEO |
1. | Mhe Habil Maseke Diwani Kata ya Nyaruyoba Mwenyekiti -}
2. | Mhe Norbert Bulinjiye Diwani Kata ya Misezero Makamu Mwenyekiti |
3. | Ndg Rutema DM Mkurugenzi Mtendaji Katibu _
4. | Mhe Emily Mpfanye Diwani Kata ya Murungu Mjumbe ]
5. | Mhe Paul Ngomagi Diwani Kata ya Busunzu Mjumbe B
| 6. | Mhe Alex Baragomwa Diwani Kata ya Kibondo Mjini Mjumbe ]|
| 7. | Mhe Alex Filbert Diwani Kata ya Itaba Mjumbe |
8. | Mhe Mariam Philipo Diwani V/M Murungu Mjumbe =
9. | Mhe Grace Zakaria Diwani V/M Kifura Mjumbe |
B: WATAALAM WALIOHUDHURIA:
1. | Ndg Jenipher Kamugisha | Kny Mkuu wa ldara ya Utumishi na Utawala
2. | Dr Elizabeth Ntabaye Kny Mkuu wa Idara ya Afya |
3. | Ndg John Katunzi Afisa Utamaduni o "_'
4. | Eng Mapigano Daud Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi ) ;
5. | Ndg Stephen Janks Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira ___i
6. | Ndg Mawazo Abely Katibu TSC |
7. | Ndg Josephat Kataga Mkuu wa Kitengo cha Uchaguazi i
B. | Ndg Nicholaus Ntiyakila Mkuu wa Kitengo cha Sheria i
9. | Ndg Salvatory Moshi Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo na Ushiviia |
10. | CPA Edwin Magere Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara —
11 | Ndg Asagwile Ambokile | Mhasibu il |
12. | Ndg Michael William | Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA ]
13. | Ndg Joyce Kazimoto _4 Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii ___ ___'
14. | Ndg Victor Kabunga Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Nyuki
15. | Ndg Bernard Mananga Afisa Biashara B o |
16. | Ndg Gasper Kulikiza | Kny Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi B __J
17. | Ndg Daniel Mpagama Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili '
| 18. | Ndg Nichoraus Ntiyakila ' Mkuu wa Kitengo cha Sheria . a 1
19. | Ndg Filbert Muhamba | Mkuu wa Kitengo cha Mkaguzi wa Ndlani -
20. | Ndg January Kizito Kaimu Mkuu_h_'m Kitengo cha Manunuzi na Upavi
21. | Ndg Daud Mapunda Mkuu wa Idara ya Mipango B _ o
22. | Dr Gabriel Chitupila Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uv avi - _—-i
23. | Ndg Julius Kakyama Mkuu wa ldar ya Elimu ‘-u:knndar: -
24. | Eng Thobias Kilunga M:sa Usafirishaji R ey




C:  MAAFISA TARAFA:

| Ny E‘?il?l‘_v-ﬁ;kﬂrl B - INELA__!IP_; _'I_-_Mﬂh!‘n - Kifura _
ml';h_ig_l-;immnjn Proches | Afisa Tarafa - Kibondo
Ndg Halima Madenge Afisa Tarafa - Mabamba

D: SEKRETARIETI

1. Adamu Kiturama Mwandishi wa I‘;'I_lkuti[u__r__ =
2. Daines Laiton Mv._-andishi \s-.m_!h_r_hkumnn

MUHT.NA.4. FUM/2020 -2021/ 1. KUTHIBITISHA AGENDA

Wajumbe walijadili agenda zilizoandaliwa na kuzithibitha kama fuatavyo, -
1. Kuthibitisha Agenda. - K g . sl
2 | Kufungua Kikao.

3. | Taarifa ya ukamilishaji wa ujenzi wa Vyumba 68 vya madarsa kwa Shule za
Sekondari chini ya Mradi wa ku

pambana na Madhara ya UVIKO - 19 Mrad: Na
5441- TCRP N P
4 | Kufunga kikao.

MUHT NA.1.FUM /2020 - 2021/2. KUFUNGUA KIKAO
Katibualimkaribisha Mwenyekiti ili afungue kikao, Mwenyekiti kabls va hutumgus
kikao aliwakaribisha wajumbe wote kwenye kikao na aliwaomba waumbe kuptl

agenda kwa muda mfupi na kwa Weledi kisha alifungua kikao mnamo saa 42
Asubuhi.

MUHT NA.1.FUM /2020 -2021/3.TAARIFA YA UK
VYUMBA 68 VYA MADARSA KWA SHULE ZA SEKONDARI CHINI YA MRADI
WA KUPAMBANA NA MADHARA YA UVIKO -19 MRADINA. S41- TCRP

Menejimenti iliwasilisha katika kikao taarifa ya ukamilishap wa upenzt wa Vyumba 68
vya madarsa kwa Shule za Sekondari chin ya Mradi wa kupambana na Madhars va
UVIKO - 19 Mradi Na. 5441- TCRP Taarifa ilionesha kuwa Halmashaurt va Wilave va
Kibondo ilipokea fedha kiasi cha Tshs 1.360,000,000 00, zikiwa ni
madarasa mapya 68 kwa Shule za Sekond
Fedha hizi ziliingizwa katika akaunti ¢

hivyo utekelezaji ulianza mnamao tarche 01711

AMILISHA)l wa UJENZI Wi

pharama za upenz: wa
art zenye Kidato cha kwanza hadi cha Nne

a Shule za Sehondan tarche 207102, ra

/2021 Kwnyve maenco va Shule chiu va
Kamati ya Kamati za ngazl za Shule, Vijiji na Kata Hadi kutikia tarehe M/ 202
ujenzi wa majengo kwa Shule zote 15 ulikuwa umekamilika na madarasa kuwa tayan
kutumika ifikapo tarche 17/01/2021, ikiwa ni Pamoja na kuweka samani asoo (Vi
3,400 na meza 3A400) kwa Shule za Serikal|



Baada va taarifa kuwasilishwa wajumbe waliijadili kwa kina na kustoa Shukrani za
dhati kwa Rais wa Jamhuri va Muungano wa Tanzania , Mhe, Samia Suruhu Hassan
kwa kufanikisha ujenzi wa vyumba 68 vya madarsa katika Wilaya ya Kibondo.

MUHT NA.11.FUM /2020 -2021/4. KUFUNGA KIKAO.

Katibu alimkaribisha Mwenyckiti ili afungue kikao kabla ya kufunga kikao Mwenyekiti
aliipongeza Menejimenti kwa maandalizi mazuri ya kikao na uaandaj maeuri
wakablasha la kikao, aliwataka wajumbe kwenda kuyafanyia kazi yale yote
yaliyojadiliwa katika kikao. Mwenyekiti pia alipongeza ushirikiano uliopo kati ya
Menejimenti na Mwenyekiti wa Halmashauri na kusisitiza kuwa ushirikiano huo
uendelee.Baada ya kusema hayo alifunga kikao mnamo saa saa 6:45 mchana
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